Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, các giải bóng đá ngày 15/10

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, các giải bóng đá ngày 15/10

Các trận cầu được nhiều người soi kèo: Chủ nhà Saudi Arabia vs Iraq, Shimshon Kafr Qasim vs Agudat Sport Nordia Jerusalem, hoặc Sheffield United U23 vs Barnsley(U23). Tỷ lệ cá cược các trận đấu được cập nhật trực tiếp tại trang chủ Keovip88 hoặc mục Tip bóng đá miễn phí. Mong các bạn tham khảo thường xuyên.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, các giải bóng đá ngày 14/10
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, các giải bóng đá ngày 14/10
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày 14/10
Giải đấu T.Gian Chủ Nhà Vs. Đội Khách
BRA D1 05:00 Atletico Mineiro Vs. America MG
CRC D1(A) 05:00 Deportivo Saprissa Vs. Perez Zeledon
ECU D1 05:00 Barcelona SC(ECU) Vs. Club Sport Emelec
Brazil CUP 05:00 Avenida RS Vs. Gremio B
COL D1(c) 05:15 Atletico Bucaramanga Vs. Deportivo Cali
COL D1(c) 05:30 Atletico Bucaramanga Vs. Envigado
ARG TB 05:30 Defensores Belgrano (VR) Vs. Juventud U.Gualeguaychu
BRA AP 06:00 Leones de America FC Vs. San Martin FC
BRA AP 06:00 SD Atletico Nacional Vs. Colon C 3
BRA AP 06:00 Costa Del Este Vs. Plaza Amador
WWCQ CONC 07:00 Nữ Mỹ Vs. Nữ Jamaica
COL D1(c) 07:30 America de Cali Vs. Dep.Independiente Medellin
IDN ISL 13:30 Persipura Jayapura Vs. Persib Bandung
EU-WU17 16:00 U17 Nữ Hy Lạp Vs. Nữ Kazakhstan(U17)
RUS D2U 17:00 FC Chelyabinsk Vs. FK Zenit Izhevsk
INT FRL 17:00 U19 Latvia Vs. U19 Hy Lạp
IND SPL 17:30 Sawmer SC Vs. Malki SC
ISR D3N 17:50 Rubi Shapira Vs. Ironi Tiberias
DEN RL3 18:00 Horsens Reserve Vs. Silkeborg IF Reserve
ISR CL 18:00 Beitar Givat Zeev Shabi Vs. Bnei Eilat
ISR CL 18:00 SC Cpa Tel Aviv Vs. Hapoel Kiryat Ono
IRN D1 18:15 Gol Gohar FC Vs. Mes Rafsanjan
IRN D1 18:45 Baderan Tehran FC Vs. Qashqai Shiraz
IRN D1 18:45 Mes Kerman Vs. Khooneh Be Khooneh
IRN D2 18:45 Damash Gilan FC Vs. Esteghlal Ahvaz
IRN D2 18:45 Mes Shahr-e Babak Vs. Persepolis Ganaveh
IRN D2 18:45 Moghavemat Tehran Vs. Caspian Qazvin
IRN D2 18:45 Niroye Zamini Vs. Shohada Babolsar
EU-WU17 19:00 U17 Nữ Séc Vs. U17 Nữ Faroe Islands
EU-WU17 19:00 U17 Nữ Ukraine Vs. U17 Nữ Đan Mạch
EU-WU17 19:00 U17 Nữ Thụy Sĩ Vs. U17 Nữ Bắc Ireland
RUS D2U 19:00 FC Lada Togliatti Vs. Ufa B
RUS D2U 19:00 NoSta Novotroitsk Vs. Neftekhimik Nizhnekamsk
ISR D3S 19:00 Hakoah Amidar Ramat Gan FC Vs. Maccabi Kiryat Gat
ISR D3S 19:00 Hapoel Mahane Yehuda Vs. Beitar Kfar Saba Shlomi
DEN RL3 19:00 Viborg Reserve Vs. Randers FC Reserve
ENG RES 19:00 Milton Keynes Dons (R) Vs. Luton Town (Dự bị)
IDN ISL 19:00 Bali United FC Vs. Mitra Kukar
ENG U23 D1 19:00 Coventry City U23 Vs. Colchester United U23
IRN D2 19:00 Be’sat Kermanshah FC Vs. Naft Omidiyeh
IRN D2 19:00 Esteghlal Ramshir Vs. Jahad Nasr
IRN D2 19:00 Pas Hamedan Vs. Kheybar Khorramabad
ISR CL 19:00 Hapoel Sandala Gilboa Vs. Hapoel Tirat Karmel
ISR CL 19:00 Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva Vs. Shimshon Bnei Tayibe
ISR CL 19:00 SC Shicun Hamizrah Vs. SC Beer Sheva
MAS CGC 19:15 PBDKT T-Team Vs UKM FC
ITA C1C 19:30 Reggina Vs. US Siracusa
ISR D3N 19:30 Hapoel Kafr Kanna Vs. Hapoel Kaukab
ISR D3N 19:30 Hapoel Umm Al Fahm Vs. Maccabi Tzur Shalom
ISR D3N 19:30 Hapoel Al Gharbiyee Vs. Hapoel Herzliya
ISR D3N 19:30 Hapoel Shfaram Vs. Moadon Sport Tira
ISR D3S 19:30 Hapoel Kfar Shalem Vs. Hapoel Azor
ISR D3S 19:30 Shimshon Kafr Qasim Vs. Agudat Sport Nordia Jerusalem

Lịch thi đấu các trận trong ngày 14/10

Lịch thi đấu các trận trong ngày 14/10
Giải đấu T.Gian Chủ Nhà Vs. Đội Khách
ISR D3S 19:30 Hapoel Bikat Hayarden Vs. Maccabi Shaarayim
ISR D3S 19:30 Hapoel Holon Yaniv Vs. Kfar Kasem
ISR CL 19:30 Hapoel Nahlat Yehuda Rishon LeZion Vs. FC Ironi Or Yehuda
ISR CL 19:30 Shimshon Tel Aviv Vs. SC Bnei Yaffo Ortodoxim
ISR CL 19:30 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Vs. Bnei Yeechalal Rehovot FC
ISR D3N 20:00 Hapoel Migdal HaEmek Vs. Hapoel Asi Gilboa
ENG U23 D1 20:00 Sheffield United U23 Vs. Barnsley(U23)
ENG U23 D1 20:00 Nottingham Forest U23 Vs. Birmingham U23
ENG U23 D1 20:00 Cardiff City U23 Vs. Charlton Athletic (U23)
SCO RC 20:00 Greenock Morton U20 Vs. Queen of South U20
SCO RC 20:00 U20 Aberdeen Vs. U20 Falkirk
UAE 20:05 Al Ain Vs. Al-Dhafra
UAE 20:05 Al-Sharjah Vs. Al-Jazira(UAE)
RUS D2U 21:00 Volga Ulyanovsk Vs. KamAZ
RUS D2U 21:00 Syzran-2003 Vs. Svard Da Boehm
ISR D3N 21:00 Maccabi Ironi Kiryat Ata Vs. Hapoel Bnei Zalfa
UEFA U21Q 22:00 Czech Republic U21 Vs. U21 Moldova
SWE U21ASS 22:00 U21 Elfsborg Vs. U21 Halmstads
ISR D3S 22:00 Maccabi Yavne Vs. Maccabi Kabilio Jaffa
INT FRL 22:00 Russia U20 Vs. Sweden U20
ISR D3S 22:30 Maccabi Herzliya Vs. AS Ashdod
UAE 22:45 Emirates Club Vs. Al Fujairah Club
ISR D2 22:59 Hapoel Marmorek Irony Rehovot Vs. Hapoel Katamon Jerusalem
ISR D2 22:59 Hapoel Afula Vs. Ironi Ramat Hasharon

Lịch thi đấu các đội : Sektzia Nes Tziona, ngày 14/10

Giải đấu T.Gian Chủ Nhà Vs. Đội Khách
ISR D2 22:59 Sektzia Nes Tziona Vs. Hapoel Ashkelon
ISR D3N 22:59 Hapoel Jerusalem Vs. Ironi Nesher
INT FRL 22:59 Czech Republic U20 Vs. U20 Anh
INT FRL 22:59 U19 Xứ Wales Vs. U19 Ba Lan
INT FRL 22:59 Morocco U23 Vs. Algeria U23
ISR CL 23:00 Ahi Acre Vs. Hapoel Bueine
ISR CL 23:00 Hapoel Beit Shean Vs. Hapoel Bnei Arrara Ara
ISR CL 23:00 SC Maccabi Ashdod Vs. MS Dimona
UEFA U21Q 23:30 U21 Hy Lạp Vs. U21 Belarus
UEFA U21Q 23:30 U21 San Marino Vs. U21 Croatia
NOR U19 23:30 Oppsal (U19) Vs. Kongsvinger U19
INT CF 23:30 TSV Alemannia Aachen Vs. Borussia Dortmund
INT FRL 23:30 Kuwait Vs. Australia
INT FRL 23:30 U21 Ý Vs. Tunisia U21
0 0 0 Vs. 0
SWE D1 SNS 00:00 Angelholms FF Vs. Kristianstads FF
BEL U21C 00:00 Charleroi Reserves Vs. Anderlecht Reserves
NOR D4 00:00 Rosenborg B Vs. Levanger 2
NOR D4 00:00 Sandefjord B Vs. Halsen
BEL U21C 00:30 FC Liege Reserves Vs. Standard Liege Reserves
INT FRL 00:45 Saudi Arabia Vs. Iraq

Lịch thi đấu các giải châu Á, Âu, Mỹ, Nam Phi, ngày 14/10

Lịch thi đấu các giải châu Á, Âu, Mỹ, Nam Phi, ngày 14/10
Giải đấu T.Gian Chủ Nhà Vs. Đội Khách
HOL D2 01:00 Jong PSV Eindhoven Vs. Jong Ajax Amsterdam
CAF NC 01:00 Li-bi Vs. Nigeria
ENG U23 D1 01:00 Bolton Wanderers U23 Vs. Hull City U23
ENG U23LC 01:00 Stoke City U23 Vs. U23 Peterborough United
BEL U21C 01:00 Zulte Waregem Reserves Vs. Excelsior Mouscron U21
BEL U21C 01:00 Westerlo Reserves Vs. KV Mechelen Reserves
BEL U21C 01:00 Waasland-Beveren Reserves Vs. Antwerp Reserves
BEL U21C 01:00 Roeselare Reserves Vs. KV Kortrijk Reserves
BEL U21C 01:00 Oud-Heverlee Leuven Reserve Vs. Sint Truidense Reserves
BEL U21C 01:00 Lommel Reserves Vs. Eupen Reserves
BEL U21C 01:00 KFCO Beerschot-Wilrijk Reserves Vs. Gent Reserves
BEL U21C 01:00 FCV Dender EH Reserves Vs. Lokeren Reserves
BEL U21C 01:00 VC Eendracht Aalst 2002 U21 Vs. Tubize Reserves
INT FRL 01:00 England U18 Vs. Czech Republic U18
ITA C1A 01:30 Gozzano Vs. Lucchese
ARG B M 01:30 Sacachispas Vs. Talleres Rem de Escalada
ARG B M 01:30 San Telmo Vs. Deportivo Espanol
ADT M 01:30 Centro Espanol Vs. Defensores de Cambaceres
ADT M 01:30 Puerto Nuevo Vs. Argentino de Rosario

Lịch thi đấu các đội : St Albans City, ngày 14/10

Giải đấu T.Gian Chủ Nhà Vs. Đội Khách
ENG FAC 01:45 St Albans City Vs. Corinthian Casuals
ITA C1A 01:45 Arezzo Vs. Pontedera
UEFA NL 01:45 Iceland Vs. Thụy Sĩ
UEFA NL 01:45 Tây Ban Nha Vs. Anh
UEFA NL 01:45 Bosna và Hercegovina Vs. Bắc Ireland
UEFA NL 01:45 Phần Lan Vs. Hy Lạp
UEFA NL 01:45 Estonia Vs. Hungary
UEFA NL 01:45 Luxembourg Vs. San Marino
UEFA NL 01:45 Belarus Vs. Moldova
INT FRL 01:45 Croatia Vs. Jordan
SCO RC 02:00 East Stirlingshire U20 Vs. Raith Rovers U20
SCO RC 02:00 Airdrieonians U20 Vs. Albion U20
ARG TB 02:30 Sportivo Las Parejas Vs. CA Douglas Haig
COL D2 03:00 Deportivo Pereira Vs. U17 Nữ Bắc Ireland
COL D2 03:00 Real Cartagena Vs. Real Santander
COL D2 03:00 Union Magdalena Vs. Orsomarso
COL D2 03:00 Cortulua Vs. Valledupar FC
COL D2 03:00 Bogota FC Vs. Expreso Rojo
COL D2 03:00 Llaneros FC Vs. Deportes Quindio
COL D2 03:00 Fortaleza F.C Vs. Barranquilla FC
ARG TB 03:00 Crucero del Norte Vs. AH Zapla

Lịch thi đấu các đội : Crucero del Norte, ngày 14/10

Giải đấu T.Gian Chủ Nhà Vs. Đội Khách
ARG TB 03:45 Chaco For Ever Vs. Sarmiento Resistencia
Mex MFW 04:00 Monarcas Morelia Women Vs Club Necaxa Women
PAR D1 05:00 Deportivo Santani Vs. Olimpia Asuncion
COL D2 05:00 Cucuta Vs. Depor Aguablanca
BRA D1 06:00 Ceara Vs. Botafogo (RJ)
COL D1(c) 06:00 Deportivo Pasto Vs. Millonarios
ARG B M 07:35 Estudiantes de Caseros Vs. Club Atletico Acassuso
ECU D1 08:00 Independiente Jose Teran Vs. Guayaquil City
GER OBW 19:00 Eintracht Northeim Vs. TB Uphusen
GER OBW 19:00 Hertha Zehlendorf Vs. Altludersdorf
GER OBW 19:00 VFL 05 Hohenstein-Ernstthal Vs. SV Blau-Weiss Zorbau
Croatia U19 L 19:00 U19 NK Rudes Vs. U19 Sesvete
GER LS 19:00 FSV Union Furstenwalde Vs. Energie Cottbus
NIR WD1 19:00 Linfield (w) Vs. Crusaders Strikers (w)
NOR D4 19:00 Ullern Vs. KFUM 2
GER WD1 19:00 Nữ Werder Bremen Vs. Nữ Wolfsburg
GER WD1 19:00 Nữ SG Essen-Schonebeck Vs. Nữ Turbine Potsdam
GER WD1 19:00 Nữ SC Freiburg Vs. Nữ FCR 2001 Duisburg
POL ME 19:00 Ruch Chorzow(Trẻ) Vs. Pogon Szczecin Youth

Lịch thi đấu các đội : Renate AC, ngày 14/10

Giải đấu T.Gian Chủ Nhà Vs. Đội Khách
ITA C1B 19:30 Renate AC Vs. Vis Pesaro
ITA C1B 19:30 Alma Juventus Fano Vs. Giana Erminio
ITA C1B 19:30 Fermana Vs. Alto Adige/Sudtirol
ITA C1B 19:30 Imolese Vs. Gubbio
ITA C1B 19:30 Ravenna Vs. Sambenedettese
ITA C1B 19:30 USD Virtus Verona Vs. Ternana
ITA C1A 19:30 Cuneo Vs. Olbia
ITA C1A 19:30 Arzachena Vs. JuventusU23
ITA C1A 19:30 Pistoiese Vs. Pisa
ITA C1A 19:30 Pro Piacenza Vs. Virtus Entella
HOL D2 19:30 Sparta Rotterdam Vs. Cambuur Leeuwarden
BEL D2 19:30 St. Gilloise Vs. K.F.C.O.Wilrijk
MNE D2 19:30 FK Berane Vs. Bokelj Kotor
MNE D2 19:30 OFK Igalo Vs. Mladost Ljeskopolje
MNE D2 19:30 Jezero Plav Vs. Jedinstvo Bijelo Polje
MNE D2 19:30 KOM Pô-gô-ri-xa Vs. Decic Tuzi
MNE D2 19:30 Arsenal Tivat Vs. Otrant
HUN D3E 19:30 Hodmezovasarhelyi Vs. Ivancsa
ITA C1C 20:00 Viterbese Vs. AC Monopoli
GER RegN 20:00 Germania Egestorf Vs. VfL Oldenburg

Lịch thi đấu các đội : Lupo-Martini Wolfsburg, ngày 14/10

Giải đấu T.Gian Chủ Nhà Vs. Đội Khách
GER RegN 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg Vs. Eintracht Norderstedt
GER RegN 20:00 VfB Oldenburg Vs. Havelse
UEFA U21Q 20:00 U21 Pháp Vs. U21 Bulgaria
SWE D1 SNS 20:00 Mjallby AIF Vs. Utsiktens BK
SWE D1 SNS 20:00 Mjallby AIF Vs. Utsiktens BK
SWE D1 SNN 20:00 Carlstad United BK Vs. Rynninge IK
NOR D2B 20:00 Kjelsas IL Vs. Brattvag
NOR D2B 20:00 Stjordals Blink Vs. Egersunds IK
NOR D2B 20:00 Nardo FK Vs. FK Vidar
RUS D1 20:00 FK Tyumen Vs. Fakel Voronezh
CZE CFLM 20:00 Vyskov Vs. Vrchovina
CAF NC 20:00 Kenya Vs. Ethiopia
SVK D2 20:00 FC STK 1914 Samorin Vs. Odeva Lipany
SVK D2 20:00 Inter Bratislava Vs. KFC Komarno
SVK D2 20:00 Partizan Bardejov Vs. MFK Skalica
SVK D2 20:00 ZTS Dubnica Vs. Dukla Banska Bystrica
SVK D2 20:00 Slavoj Trebisov Vs. Lokomotiva Kosice
NOR WCUP 20:00 Nữ Klepp Vs. Nữ Sandviken
ENG WSL 20:00 Nữ Chelsea FC Vs. Nữ Arsenal
ENG WSL 20:00 Nữ Everton FC Vs. Nữ Brighton H.A.
ENG WSL 20:00 Nữ Liverpool Vs. Nữ Yeovil Town
SWE D3NS 20:00 Bollnas GIF FF Vs. Sundbybergs

Bài liên quan

About Tiền Giang

Tiền Giang là người Quản lý trực tiếp website : KEOVIP88. Mời các bạn theo dõi Thông tin bóng đá, tin tức, kết quả tỷ số bóng đá và cập nhật Kèo Nhà Cái – Tỷ lệ kèo bóng đá hôm nay. Vui lòng để lại lời nhắn trong các bình luận nếu bạn có những câu hỏi. Chúc các bạn xem vui và chiến thắng !