Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, các giải bóng đá ngày 14/10/2018

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, các giải bóng đá ngày 14/10/2016

Các trận cầu được nhiều người soi kèo: Chủ nhà Racing Algemesi CF U19 vs UD Alzira U19, Pelikan Lowicz vs Olimpia Zambrow, hoặc RCD Carabanchel vs CD Vicalvaro. Tỷ lệ cá cược các trận đấu được cập nhật trực tiếp tại trang chủ Keovip88 hoặc mục Tip bóng đá miễn phí. Mong các bạn tham khảo thường xuyên.

lichthidaubongda
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, các giải bóng đá ngày 14/10/2018

Hướng dẫn cách tìm trận đấu:

– Trận nào đá được liệt kê phía trên, trận đá cuối ngày liệt kê bên phần dưới bảng.

– Trên máy tính bấm: Ctrl + F + tên trận đấu.

– Trên điện thoại bấm vào ô tìm kiếm và gõ tên đội bóng.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày 14/10
Giải đấu T.Gian Chủ Nhà Vs. Đội Khách
BRA D2 07:00 Londrina (PR) Vs. Sao Bento
COL D1(c) 07:45 Independiente Santa Fe Vs. Atletico Junior Barranquilla
PER D1(c) 08:00 Universitario de Deportes Vs. Deportivo Union Comercio
CRC D1(A) 08:30 AD San Carlos Vs. Cartagines Deportiva SA
NZFC 10:35 Gainare Tottori Vs. Team Wellington
JPN D3 11:00 Gainare Tottori Vs. Kagoshima United
JPN D3 11:00 Grulla Morioka Vs. Kataller Toyama
JPN D3 11:00 AC Nagano Parceiro Vs. Yokohama SCC
JPN JFL 11:00 Vanraure Hachinohe FC Vs. Maruyasu Industries
JPN JFL 11:00 Imabari FC Vs. Cobar Torre Onagawa
JWD2 11:00 Nữ Shizuoka Sangyo University Vs. Orca Kamogawa FC (w)
JWD2 11:30 Setagaya Sfida Women Vs. AS Harima ALBION Women
JPN D2 12:00 Kamatamare Sanuki Vs. Roasso Kumamoto
JPN D2 12:00 Mito Hollyhock Vs. Tokyo Verdy
JPN D2 12:00 Zweigen Kanazawa FC Vs. Matsumoto Yamaga FC
KOR D2 12:00 Busan IPark Vs. Seoul E-Land FC
JPN D3 12:00 FC Tokyo U23 Vs. Blaublitz Akita
JPN LC 12:00 Yokohama F Marinos Vs. Kashima Antlers
HK D1 12:30 Happy Valley Vs. Wing Yee FT
HK D1 12:30 Hồng Kông Rangers FC Vs. Hong Kong FC
JPN D2 13:00 JEF United Ichihara Vs. Yamagata Montedio
JPN D2 13:00 FC Machida Zelvia Vs. Oita Trinita
HK D1 13:00 Eastern District SA Vs. Central Western District RSA
CHA D2off 14:00 Zibo Sunday Vs. Lijiang FeiHu FC
JPN LC 14:00 Shonan Bellmare Vs. Kashiwa Reysol
IND RC 14:30 Income Tax SC Vs. DYES
HK D1 14:30 South China Vs. Flower
HK D1 14:30 Citizen Vs. Tai Chung FC
HK D1 14:30 Mutual Football Club Vs. Shatin SA
KOR D2 15:00 Ansan Police FC Vs. Ansan Greeners FC
CYP WD1 15:00 EN Thoi Lakatamias (w) Vs. Lefkothea Latisa Women
SLO WL 15:00 Nữ Slovan Bratislava Vs. MFK Ruzomberok Women
HK D1 15:00 Yokohama FC Hong Kong Vs. Wong Tai Sin
INT FRL 15:00 Romania U19 Vs. U19 Thụy Điển
INT FRL 15:00 U19 Bulgaria Vs. U19 Síp
SVK D2 15:30 MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas Vs. FK Poprad
SVK D2 15:30 FC Artmedia Petrzalka Vs. 1. FC Tatran Presov
IDN ISL 15:30 PSM Makassar Vs. Arema Malang
GER OBW 15:45 FC Teutonia 05 Vs. Meiendorfer SV
CFL 15:45 Southern Samity Vs. Calcutta Port Trust
FRA U19C 16:00 Trelissac U19 Vs. Bordeaux U19
FRA U19C 16:00 Guingamp (U19) Vs. Cholet So U19
FRA U19C 16:00 Pau FC U19 Vs. Angers SCO U19
GER OBW 16:00 ESC Geestemunde Vs. FC Oberneuland
CRO D2 16:00 Trnje Vs. NK Maksimir
HUN D3E 16:00 Videoton FC II Vs Puskas Academy II
Pol D4 16:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki Vs. Victoria Sulejowek
SNFL 16:00 Balestier United RC Vs. Tiong Bahru
SPA LU19 16:00 Levante U19 Vs. Valencia U19
GER WD1 16:00 Nữ Eintracht Frankfurt Vs. Nữ SC Sand
GER WD1 16:00 Nữ Monchengladbach Vs. Nữ Bayer Leverkusen
GER OBW 16:15 Wedeler TSV Vs. FC Suderelbe
Pol D4 16:15 Pelikan Lowicz Vs. Olimpia Zambrow
SPA D34 16:30 Granada CF B Vs. Atletico Sanluqueno
Spain D4 16:30 Cadiz B Vs. UD Los Barrios
Spain D4 16:30 Cordoba CF B Vs. UB Lebrijana
Spain D4 16:30 Coria CF Vs. Arcos CF
Spain D4 16:30 CD Tarancon Vs. CP Villarrobledo
Spain D4 16:30 San Fernando Henares Vs. RSD Alcala Henares
Spain D4 16:30 RCD Carabanchel Vs. CD Vicalvaro
Spain D4 16:30 Getafe B Vs. Parla
Spain D4 16:30 Alcobendas Vs. CF San Agustin
Spain D4 16:30 CF Trival Valderas Vs. DAV Santa Ana
GER OBW 16:30 SC Condor Hamburg Vs. Hamburg Eimsbutteler BC
SPA LU19 16:30 Sevilla U19 Vs. Granada U19
Spain D4 16:45 Grama Vs. UA Horta
SPA D31 17:00 Atletico de Madrid B Vs. Celta Vigo B
SPA D31 17:00 Coruxo FC Vs. CF Salmantino
SPA D31 17:00 San Sebastian Reyes Vs. CD Guijuelo
SPA D32 17:00 Real Oviedo B Vs. Gimnastica Torrelavega
SPA D33 17:00 Atletico Baleares Vs. UE Olot
SPA D33 17:00 CD Ebro Vs. Sabadell
SPA D33 17:00 Espanyol B Vs. CF Peralada
SPA D33 17:00 Teruel Vs. SD Ejea
SPA D33 17:00 Valencia CF Mestalla Vs. Hercules CF
SPA D34 17:00 FC Cartagena Vs. UD Melilla
SPA D34 17:00 C.D. San Fernando Isleno Vs. UD Ibiza
Spain D4 17:00 UD San Pedro Vs. Atletico Mancha Real
Spain D4 17:00 Alhaurin de la Torre Vs. Motril CF
Spain D4 17:00 Cultural Leonesa B Vs. CA Bembibre
Spain D4 17:00 CF Pozuelo Alarcon Vs. Villaverde Boetticher CF
Spain D4 17:00 Leganes B Vs. CDF Tres Cantos
Spain D4 17:00 Las Rozas Vs. Alcorcon B
Spain D4 17:00 Paiporta CF Vs. Crevillente
Spain D4 17:00 Torre Levante Orriols Vs. Jove Espanol
Spain D4 17:00 FC Santboia Vs. UE Castelldefels
Spain D4 17:00 Pobla De Mafumet CF Vs. Cerdanyola del Valles
Spain D4 17:00 EC Granollers Vs. CE Europa
Spain D4 17:00 LHospitalet Vs. Santfeliuenc FC
Spain D4 17:00 CD Varea Vs. CF Rapid De Murillo
Spain D4 17:00 UD Logrones B Vs. CD Anguiano
Spain D4 17:00 Castuera Vs. RCP Valverdeno
Spain D4 17:00 UCAM Murcia CF B Vs. SFC Minerva
ROM D2 17:00 Chindia Targoviste Vs. UTA Arad
IND RC 17:00 MEG Vs. Bengaluru
SPA LU19 17:00 Numancia U19 Vs. CD Getxo U19
SPA LU19 17:00 Pontevedra U19 Vs. Ural CF U19
SPA LU19 17:00 Racing Algemesi CF U19 Vs. UD Alzira U19

 

Bài liên quan

About Tiền Giang

Tiền Giang là người Quản lý trực tiếp website : KEOVIP88. Mời các bạn theo dõi Thông tin bóng đá, tin tức, kết quả tỷ số bóng đá và cập nhật Kèo Nhà Cái – Tỷ lệ kèo bóng đá hôm nay. Vui lòng để lại lời nhắn trong các bình luận nếu bạn có những câu hỏi. Chúc các bạn xem vui và chiến thắng !